thaiscore88 ผลบอลสด ผลบอลย้อนหลัง ข่าวฟุตบอล ไฮไลท์ฟุตบอล ตารางบอล ตารางแข่งขัน ตารางคะแนน โปรแกรมแข่ง ครบทุกลีกดัง อัพเดทล่าสุด ดูง่าย ไม่มีโฆษณา

ผลบอลสด livescore บ้านผลบอล zeanstep 7m 7mscore สปอร์ตพูล baanpolball สยามกีฬา สยามสปอร์ต อัพเดทล่าสุด ตลอด 24 ชั่วโมง ผลบอลไทย ผลบอลพรีเมียร์ลีก ลาลีก้า สเปน ลีกเอิง ฝรั่งเศส บุนเดสลีกา เยอรมนี เซเรีย อา อิตาลี แชมเปี้ยนลีก ยูโรป้าลีก ฟุตบอลโลก เว็บฟุตบอลครบวงจร

Copa America - Third Place Play-off
live 52'
Canada
1 - 1
Uruguay
USA - MLS
live 72'
CF Montreal
1 - 0
Atlanta United
live 71'
DC United
2 - 1
Nashville SC
live 65'
FC Cincinnati
1 - 2
Charlotte
live 71'
New England Revolution
1 - 2
Orlando City
live 70'
Toronto FC
0 - 1
Philadelphia Union
live 29'
Austin FC
0 - 0
Seattle Sounders FC
live 29'
Chicago Fire
0 - 0
New York City FC
live 29'
FC Dallas
1 - 0
LA Galaxy
Delay
Houston Dynamo
-
Minnesota United
live 29'
St. Louis City
1 - 1
Vancouver Whitecaps
08:30
Colorado Rapids
-
New York Red Bulls
09:25
Portland Timbers
-
Real Salt Lake
09:30
Los Angeles FC
-
Columbus Crew
09:30
San Jose Earthquakes
-
Sporting Kansas City
Brazil - Serie A
FT
Bahia
1 - 2
Cuiaba
FT
Cruzeiro
2 - 1
Bragantino
Club Friendlies - Featured Club Friendlies
17:00
SC Braga
-
Anderlecht
19:00
Broendby IF
-
Dynamo Kyiv
23:00
Shakhtar Donetsk
-
Rizespor
Mexico - Liga MX: Apertura
FT
Leon
0 - 0
Pachuca
FT
Necaxa
4 - 1
Puebla
Delay
Toluca
-
FC Juarez
08:05
Club Santos Laguna
-
Pumas
10:10
Monterrey
-
Cruz Azul
Egypt - Premier League
FT
National Bank
1 - 2
Smouha SC
Sweden - Allsvenskan
19:00
Djurgaarden
-
Vaernamo
21:30
BK Haecken
-
Elfsborg
21:30
Kalmar FF
-
Brommapojkarna
21:30
Västerås SK
-
IFK Norrkoeping
Norway - Eliteserien
FT
Brann
1 - 1
FK Haugesund
FT
Tromsoe
1 - 2
KFUM Oslo
Japan - J1 League
16:00
Nagoya Grampus Eight
-
Kashiwa Reysol
16:00
Tokyo Verdy
-
Machida Zelvia
16:30
Kyoto Sanga FC
-
Urawa Red Diamonds
16:30
Sanfrecce Hiroshima
-
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
-
Cerezo Osaka
17:00
Sagan Tosu
-
Gamba Osaka
17:00
Shonan Bellmare
-
Jubilo Iwata
17:30
Yokohama F.Marinos
-
Kashima Antlers
Finland - Veikkausliiga
21:00
EIF
-
FC Inter Turku
22:30
FC Lahti
-
AC Oulu
Romania - Liga 1
FT
FCSB
1 - 1
Universitatea Cluj
23:00
CFR Cluj
-
Dinamo Bucuresti
Republic of Korea - K-League 1
17:00
Gimcheon Sangmu
-
Jeonbuk FC
17:00
Gwangju FC
-
Incheon United
17:00
Suwon FC
-
Daegu FC
Club Friendlies - Club Friendlies 2024
FT
FC Liefering
4 - 0
Lommel
00:00
Kremser SC
-
Vorwaerts Steyr
FT
Levski Sofia
2 - 2
Maccabi Netanya
FT
Lugano
3 - 1
Parma
FT
Lyon
7 - 0
Chassieu Decines
FT
Olimpija Ljubljana
3 - 0
CSKA 1948
FT
PFC Lokomotiv Sofia 1929
1 - 0
Montana
FT
Udinese
5 - 0
ND Bilje
FT
Vitesse
2 - 1
PAOK FC
FT
Benfica
2 - 2
Celta Vigo
FT
Panathinaikos
3 - 1
AEK Larnaca
FT
Jaibos Tampico Madero
7 - 0
Alebrijes Oaxaca
FT
Montaneses
0 - 4
Atlante
15:00
Primorje
-
Tolmin
16:00
FC Zlinsko
-
MFK Chrudim
16:00
HEBC Hamburg
-
FC Tuerkiye Wilhelmsburg
16:30
TSV Brunnthal
-
FC Deisenhofen II
16:30
URC Thal/Assling
-
TSU Bramberg
18:00
Holstein Kiel II
-
Teutonia Ottensen
Canc.
St. Gallen
-
Kaiserslautern
18:00
Zaglebie II Lubin
-
MKP Carina Gubin
18:30
SV Eidinghausen-Werste
-
TSV Havelse
18:30
TuS Bersenbrueck
-
Borussia Monchengladbach II
19:00
GVO Oldenburg
-
VfL Oldenburg
19:00
SC Freital
-
Dynamo Dresden
19:00
SC Vorwarts-Wacker Billstedt
-
FC Phonix Lubeck
19:00
SG Bockum Hovel 2013
-
Lippstadt
19:00
SV Wiesbaden
-
FC Giessen II
19:00
Werder Bremen
-
FC Verden 04
20:00
Auchinleck Talbot
-
Kilmarnock
20:00
IK Brage
-
Sandvikens IF
20:00
Jahn Regensburg
-
SC Eltersdorf
20:00
TSV Sasel
-
SV Todesfelde
20:30
FC Heidenheim
-
FC Esslingen
21:00
Bohemians 1905
-
Trencin
21:00
Boston Town
-
Goole AFC
21:00
Harland & Wolff Welders FC
-
Glentoran
21:00
SV Schalding-Heining
-
1860 Munich
22:00
Hradec Kralove
-
FK MAS Taborsko
22:00
Mura
-
Zorya
22:00
PFC CSKA-Sofia
-
Gjilani
23:00
Zaglebie II Lubin
-
Miedz Legnica ll
International Friendlies - Women's Friendlies
FT
Australia Women
1 - 2
Canada Women
FT
USA Women
1 - 0
Mexico Women
FT
Colombia Women
1 - 2
Ecuador Women
live 9'
El Salvador Women
0 - 1
Peru Women
15:00
Liechtenstein Women
-
Namibia Women
17:00
Hong Kong Women
-
Indonesia Women
Africa - CECAFA Cup: Group B
FT
Gor Mahia
1 - 1
AS Ali Sabieh
Argentina - Primera Nacional
FT
Chacarita Juniors
0 - 4
Quilmes
FT
Brown de Adrogue
0 - 2
Almagro
FT
Club Atletico Estudiantes
2 - 1
CA Talleres Remedios de Escalada
FT
Gimnasia Mendoza
2 - 1
Atletico Rafaela
FT
All Boys
1 - 0
CA Alvarado
FT
Temperley
0 - 0
CA Defensores de Belgrano
FT
Tristan Suarez
1 - 0
Racing de Cordoba
Argentina - Primera B Metropolitana: Clausura
FT
Deportivo Armenio
1 - 0
Los Andes
FT
Dock Sud
1 - 2
San Martin Burzaco
Argentina - Federal A: Group C
FT
Independiente Chivilcoy
0 - 0
9 de Julio Rafaela
Argentina - Primera C: Clausura
FT
Central Cordoba de Rosario
2 - 1
Deportivo Espanol
FT
Club Lujan
1 - 3
Justo Jose de Urquiza
FT
Ituzaingo
0 - 0
Real Pilar
FT
Lugano
0 - 0
Victoriano Arenas
FT
Puerto Nuevo
1 - 0
Centro Espanol
23:00
El Porvenir
-
Deportivo Paraguayo
Argentina - Women's Primera Division A
FT
Satsaid Women
3 - 1
CD UAI Urquiza Women
Australia - NPL Capital
12:00
Canberra Croatia FC
-
Tigers FC
12:00
Tuggeranong United
-
O'Connor Knights
Australia - NPL New South Wales
12:00
Rockdale Ilinden
-
Sydney United 58
12:00
Western Sydney Wanderers FC Youth
-
Manly United
Australia - NPL Northern New South Wales
11:30
Newcastle Olympic
-
Valentine Phoenix
11:30
Weston Workers
-
New Lambton FC
Australia - NPL Queensland
13:00
Gold Coast Knights
-
Sunshine Coast Wanderers
13:00
Peninsula Power
-
Brisbane Roar FC Youth
Australia - NPL Victoria
12:00
St Albans Saints
-
Altona Magic
Australia - Queensland Premier League
12:00
SWQ Thunder
-
Caboolture FC
13:45
St George Willawong FC
-
Southside Eagles
Australia - Queensland Premier League 2
12:00
Ipswich Knights
-
Bayside United
13:15
Grange Thistle
-
Taringa Rovers
Australia - Women's NPL Queensland
13:00
Gold Coast United FC Women
-
Brisbane Roar Qas Women
14:00
Mitchelton Women
-
Lions FC Women
14:00
Souths United Women
-
Sunshine Coast Wanderers FC Women
Belarus - Cup
FT
D-Media Minsk
0 - 5
BATE Borisov
19:00
FK Orsha
-
Arsenal Dzerzhinsk
20:00
Krumkachy Minsk
-
Dnepr Mogilev
21:00
Niva
-
Gomel
22:00
FC Volna Pinsk
-
Shakhtyor Soligorsk
22:00
Maxline Rogachev
-
Naftan Novopolotsk
Bolivia - Primera División: Clausura
FT
San Antonio Bulo Bulo
1 - 2
Oriente Petrolero
FT
Aurora
2 - 1
GV San Jose
live 49'
The Strongest
1 - 0
Universitario de Vinto
Brazil - Serie B
FT
Novorizontino
1 - 1
Guarani
FT
Sport Recife
1 - 1
America MG
FT
CRB
2 - 1
Coritiba
Brazil - Serie C: 1st Stage
FT
Athletic Club
2 - 1
Londrina EC
FT
Botafogo PB
3 - 3
Confianca
FT
Sampaio Correa
2 - 0
EC Sao Jose
Brazil - Serie D: Group A1
FT
Manauara
4 - 0
Sao Raimundo RR
FT
Humaita SC
2 - 5
Manaus FC
FT
Princesa do Solimoes
2 - 0
Rio Branco
FT
Trem DC
0 - 2
Porto Velho EC
Brazil - Serie D: Group A2
FT
River AC
0 - 1
Maranhao
Brazil - Serie D: Group A3
FT
Santa Cruz RN
2 - 1
Iguatu
FT
Atletico Cearense
1 - 2
America RN
Brazil - Serie D: Group A4
FT
Juazeirense
1 - 2
Retro FC
FT
Petrolina SFC
0 - 3
ASA
FT
Sergipe
0 - 1
EC Jacuipense
Brazil - Serie D: Group A5
FT
Ipora
3 - 0
Real FC
FT
Capital TO
2 - 2
Uniao Rondonopolis
FT
Mixto
1 - 1
Anapolis FC
Brazil - Serie D: Group A6
FT
Portuguesa RJ
3 - 0
Real Noroeste
FT
Itabuna
0 - 0
Ipatinga
Brazil - Serie D: Group A7
FT
Inter de Limeira
1 - 0
Costa Rica EC
FT
Patrocinense
0 - 1
Santo Andre
FT
Sao Jose SP
1 - 1
Pouso Alegre
FT
Maringa FC
2 - 0
Agua Santa
Brazil - Copa do Brasil
FT
Juventude
1 - 1
Internacional
FT
Athletico Paranaense
3 - 0
Ypiranga RS
21:00
Gremio
-
Operario Ferroviario
Brazil - Carioca 2
FT
AD Cabofriense
1 - 2
Duque de Caxias
00:45
Americano RJ
-
Serrano FC RJ
FT
Goncalense FC RJ
0 - 0
Artsul FC RJ
FT
Marica FC
1 - 0
Resende
FT
Olaria RJ
2 - 1
Ceac/Araruama FC RJ
Brazil - Goiano 2
FT
AE Evangelica
4 - 1
Inhumas
Brazil - Mineiro 2: Group C
20:00
Valeriodoce EC MG
-
Betim Futebol MG
Brazil - Mineiro 2: Group D
FT
SC Aymores MG
2 - 0
EC Mamore MG
Brazil - Paranaense 2: Play-offs
FT
Rio Branco PR
3 - 2
Paranavai PR
21:00
Parana Clube
-
Patriotas FC
Brazil - Pernambucano A2
FT
Ibis SC
1 - 2
Ypiranga PE
Brazil - Copa Paulista: Group 1
FT
GD Prudente
2 - 2
Votuporanguense
Brazil - Copa Paulista: Group 2
FT
Comercial RP
2 - 1
Monte Azul
20:30
AA Francana SP U23
-
Botafogo SP
Brazil - Copa Paulista: Group 3
FT
Uniao Sao Joao EC SP U23
0 - 0
Rio Claro
FT
GD Sao-Carlense SP U23
0 - 1
XV de Piracicaba
Brazil - Copa Paulista: Group 4
FT
Capivariano
1 - 1
RB Bragantino II
FT
Primavera SP
2 - 0
Sao Bento
Brazil - Copa Paulista: Group 5
FT
Sao Caetano
0 - 1
Portuguesa
FT
Uniao Suzano AC SP
2 - 2
Juventus SP
Brazil - Brasileiro U20
FT
Gremio U20
3 - 3
Corinthians U20
Brazil - Cearense U20: Group B
01:00
CE Juventus CE U20
-
Sao Gerardo EC CE
Brazil - Cearense U20: Group C
01:00
Alianca FC CE U20
-
Gremio Recreativo Pague Menos CE U20
01:00
Tiradentes CE U20
-
Ceara U20
Brazil - Cearense U20: Group D
FT
Fortaleza U20
4 - 1
Caucaia EC CE U20
Brazil - Cearense U20: Group E
01:00
Floresta EC CE U20
-
Itarema U20
Brazil - Carioca Taca Guanabara U20
00:45
Sampaio Correa RJ U20
-
Audax Rio EC U20
FT
Volta Redonda U20
0 - 1
Madureira RJ U20
Brazil - Women's Brasileiro A2: Play-off
06:30
SC Recife PE Women
-
EC Bahia BA Women
Canada - Premier League
FT
Cavalry FC
1 - 2
York United FC
Chile - Primera B
FT
Deportes Temuco
0 - 0
San Marcos
23:30
La Serena
-
Antofagasta
23:30
Santiago Morning
-
Club Deportes Limache
Chile - Segunda Division
FT
Provincial Osorno
1 - 4
Deportes Concepcion
06:00
CD Arturo Fernandez Vial
-
Lautaro de Buin
23:00
Melipilla
-
CD Trasandino de Los Andes
Chile - Copa Chile
FT
Colo Colo
1 - 0
Deportes Santa Cruz
China - League One
18:00
Liaoning Tieren
-
Guangxi Baoyun
18:00
Yanbian Longding
-
Wuxi Wugou FC
18:30
Foshan Nanshi
-
Qingdao Red Lions
18:30
Shijiazhuang Gongfu
-
Guangzhou
China - League Two: Group A
18:00
Dalian Kuncheng City
-
Nantong Haimen Codion
18:00
Shandong Taishan B
-
Xi'an Ronghai
China - League Two: Group B
15:00
Shanghai Port B
-
Quanzhou Yaxin
16:00
Guangxi Hengchen
-
Shenzhen Juniors
16:00
Jiangxi Dark Horse Junior
-
Guangxi Lanhang
Estonia - Esiliiga B
19:00
Narva Trans U21
-
Paernu Jalgpalliklubi
19:00
Tammeka U21
-
Nomme Kalju FC U21
Women's Euro U19 - Group A
18:00
France U19 Women
-
Serbia U19 Women
21:00
Lithuania U19 Women
-
England U19 Women
Finland - Ykkosliiga
22:00
FF Jaro
-
FC KTP
Finland - Ykkonen
20:00
Klubi 04
-
RoPS
Iceland - Besta deildin
21:00
Vestri
-
KA Akureyri
Iraq - Iraq Stars League
21:00
Al Hedood
-
Al Karkh
21:00
Newroz
-
Erbil
23:30
Al Quwa Al Jawiya
-
Naft Al Wasat
23:30
Al Zawraa
-
Al Shorta
23:30
Duhok
-
Naft Maysan
Ireland - Women's Premier Division
Postp.
Wexford FC Women
-
Athlone Town Women
Postp.
Sligo Rovers Women
-
Shelbourne FC Women
FT
Cork City FC Women
2 - 1
Bohemian FC Women
Japan - J2 League
16:00
Blaublitz Akita
-
Renofa Yamaguchi
16:00
Mito Hollyhock
-
Yokohama FC
16:00
Ventforet Kofu
-
V-Varen Nagasaki
17:00
JEF United Chiba
-
Roasso Kumamoto
17:00
Montedio Yamagata
-
Iwaki FC
17:00
Oita Trinita
-
Shimizu S-Pulse
17:00
Tochigi SC
-
Fagiano Okayama FC
17:00
Tokushima Vortis
-
Vegalta Sendai
Japan - J3 League
16:00
Giravanz Kitakyushu
-
Tegevajaro Miyazaki
16:00
Matsumoto Yamaga
-
FC Osaka
17:00
FC Imabari
-
Zweigen Kanazawa
Kazakhstan - Premier League
Postp.
Atyrau
-
Aktobe
20:00
Kairat Almaty
-
Zhenis
Postp.
Tobol Kostanay
-
FC Kyzylzhar Petropavlovsk
Kenya - Premier League: Relegation Play-off
19:00
Sofapaka
-
Naivas FC
Latvia - 1. Liga
23:00
AFA Olaine
-
JFK Ventspils
Latvia - Cup
FT
RFS
2 - 1
BFC Daugavpils
Canc.
RFS
-
Daugavpils Daugava
21:00
FK Jelgava
-
FK Liepaja
22:00
FK Tukums 2000/TSS
-
Valmiera FC
Libya - Premier League: Championship Group
23:00
Al-Madina
-
Al Ahli Benghazi
23:00
Al-Nasr
-
Al-Ahli Tripoli
23:00
Asswehly SC
-
Al-Hilal
Lithuania - II Lyga
16:30
FK Dembava
-
FK Saned Joniskis
17:00
FK Spartakas
-
Vjfm Fortuna Kaunas
Malaysia - Super League
19:15
Kuala Lumpur City FC
-
Selangor
Malaysia - A1 Semi-Pro League
19:45
Gombak FC
-
Malaysia University
Mexico - Liga MX U23: Apertura
FT
Club Santos Laguna U23
0 - 1
Pumas UNAM U23
Mozambique - Mocambola
19:30
Ferroviario de Maputo
-
Textafrica
Myanmar - National League
16:00
Ayeyawady United
-
Dagon Port FC
16:30
Hantharwady United FC
-
Thitsar Arman FC
New Zealand - Central League
09:00
Napier City Rovers AFC
-
Wellington Phoenix B
New Zealand - Southern League
07:30
Nelson Suburbs FC
-
Selwyn United FC
09:45
Universities of Canterbury AFC
-
Christchurch United FC
Norway - 2. Division: Group 1
18:00
Vard Haugesund
-
Brattvaag
19:00
Sotra Sportsklubb
-
Brann 2
20:00
Jerv
-
Viking 2
Norway - 3. Division: Group 1
19:00
Djerv 1919
-
Askoy
19:00
Foerde
-
IL Sandviken
20:00
Os
-
Haugesund 2
Norway - 3. Division: Group 2
19:00
Pors Grenland
-
Staal Joerpeland
19:00
Start 2
-
Sandefjord 2
19:00
Vidar
-
Mandalskameratene
20:00
Vindbjart
-
Odds Ballklubb 2
Norway - 3. Division: Group 3
19:00
Aaskollen
-
Gamle Oslo
19:00
Aassiden
-
Asker
Paraguay - Division Intermedia
21:00
12 de Junio
-
Rubio Nu
21:00
Club Martin Ledesma
-
Sportivo San Lorenzo
Peru - Liga 2: Group A
FT
ADC Juan Pablo II
0 - 2
Pirata FC
FT
Deportivo Llacuabamba
2 - 2
FC San Marcos
Peru - Liga 2: Group B
FT
Academia Cantolao
1 - 2
Deportivo Coopsol
Peru - Liga 1: Clausura
FT
Comerciantes Unidos
1 - 2
Cienciano
FT
Universidad Cesar Vallejo
2 - 3
Alianza Lima
FT
Universitario de Deportes
6 - 0
Carlos A. Mannucci
Philippines - PFL
14:00
Taguig
-
Tuloy
16:45
Philippine Army
-
Don Bosco Garelli
19:30
Davao Aguilas
-
Philippine Air Force
Republic of Korea - K League 2
17:00
Bucheon FC 1995
-
Gimpo FC
17:00
FC Anyang
-
Busan I'Park
17:00
Seoul E-Land FC
-
Seongnam FC
Republic of Korea - K3 League
14:00
Siheung Citizen FC
-
Yeoju Sejong
15:30
Gyeongju H & N
-
Pocheon Citizens FC
17:00
Ulsan Citizen FC
-
Mokpo City
Singapore - Premier League
17:00
Hougang United FC
-
Young Lions
Uruguay - Primera División: Intermedio Group A
22:30
Fenix
-
Defensor Sporting
Uruguay - Primera División: Intermedio Group B
FT
Danubio
0 - 6
Nacional
FT
Boston River
2 - 1
Miramar Misiones
20:00
Cerro
-
Cerro Largo
Uruguay - Segunda División
FT
Oriental
2 - 1
Cerrito
FT
Plaza Colonia
1 - 1
Juventud de las Piedras
20:00
La Luz
-
Atenas
USA - USL Championship
FT
Detroit City FC
0 - 1
Memphis 901
FT
Indy Eleven
1 - 1
Loudoun United
FT
Miami FC
2 - 3
Rhode Island
FT
Pittsburgh Riverhounds
5 - 0
Oakland Roots
live 75'
Birmingham Legion
1 - 1
Colorado Springs Switchbacks FC
Int.
Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Orange County SC
09:00
Monterey Bay FC
-
FC Tulsa
10:00
Sacramento Republic FC
-
North Carolina FC
USA - USL League One
live 90+4'
Greenville Triumph SC
0 - 1
Union Omaha
FT
Lexington SC
1 - 2
South Georgia Tormenta FC
FT
One Knoxville SC
1 - 0
Northern Colorado Hailstorm
live 70'
Chattanooga Red Wolves SC
2 - 1
Richmond Kickers
Int.
Forward Madison FC
1 - 1
Central Valley Fuego
USA - MLS Next Pro
FT
Carolina Core
2 - 1
Crown Legacy
USA - USL League Two
02:00
Tampa Bay United SC
-
Weston FC
FT
AC Connecticut
5 - 3
Pathfinder FC
FT
New Jersey Copa FC
0 - 4
Manhattan SC
FT
Project 51O
4 - 0
Marin FC Legends
FT
Seacoast United Phantoms
1 - 0
Albany Rush
FT
Buffalo
10 - 0
Dayton Dutch Lions
05:00
Monterey Bay FC 2
-
Almaden FC
06:00
Boston City FC
-
Boston Bolts
06:00
Charlottesville Blues
-
Virginia Beach United
06:00
Cleveland Force SC
-
Toledo Villa FC
06:00
Fort Wayne FC
-
Kings Hammer
06:00
Hudson Valley Hammers
-
Morris Elite SC
FT
Lionsbridge FC
3 - 0
Virginia Marauders
06:00
Ocean City Nor'easters
-
West Chester United
06:00
Patuxent Football Athletics
-
Nova FC
06:00
Reading United A.C.
-
LVU Rush
06:00
Salem City FC
-
Charlotte Eagles
FT
St. Petersburg FC
0 - 1
Sarasota Paradise
06:00
Staten Island ASC
-
FC Motown II
06:00
Western Mass Pioneers
-
Vermont Green FC
06:15
AHFC Royals
-
Twin City Toucans
06:30
Asheville City SC
-
Tennessee SC
06:30
East Atlanta FC
-
Athens United
06:30
Flint City Bucks
-
Michiana Lions
06:30
South Carolina United FC
-
North Carolina FC U23
06:30
Westchester Flames
-
Cedar Stars Rush
07:00
Blue Goose SC
-
Mississippi Brilla
07:00
Corpus Christi
-
Hill Country Lobos
07:00
Des Moines Menace
-
Chicago Dutch Lions FC
07:00
Dothan United
-
Southern Soccer Academy Women
07:00
Hattiesburg FC
-
Little Rock Rangers
07:00
River Light FC
-
Chicago City SC
07:00
Rochester
-
Bavarian SC
07:00
Sueno FC
-
Peoria City
08:00
Albion SC Colorado
-
Utah Avalanche
08:00
New Mexico United U23
-
Salt City SC
09:00
Davis Legacy
-
Academica SC
09:00
Southern California Seahorses
-
Capo II
USA - NPSL: East Region: Keystone Conference: Playoffs
06:30
FC Motown
-
Jackson Lions FC
USA - NPSL: East Region: Keystone West Conference: Playoffs
06:00
West Chester United
-
Electric City Shock SC
USA - NPSL: East Region: Mid-Atlantic Conference: Playoffs
06:00
Annapolis Blues FC
-
Virginia Dream FC
USA - NPSL: East Region: North Atlantic Conference: Playoffs
06:00
New York Shockers
-
Hartford City FC
USA - NPSL: East Region: Southeast Conference: Playoffs
06:00
Appalachian FC
-
Hickory FC
USA - NPSL: West Region: Golden Gate Conference: Playoffs
08:30
El Farolito SC
-
Napa Valley 1839 FC
USA - NPSL: Midwest Region: Gateway Conference: Playoffs
07:00
Des Moines United FC
-
Milwaukee Torrent
USA - NPSL: Midwest Region: Great Lakes Conference: Playoffs
05:30
Steel City
-
Akron City FC
USA - NPSL: Midwest Region: North Conference: Playoffs
07:00
Dakota Fusion FC
-
Duluth FC
USA - NPSL: South Region: Lone Star Conference: Playoffs
07:30
West Texas FC
-
Denton Diablos
USA - NPSL: South Region: Sunshine Conference: Playoffs
06:00
Jacksonville Armada U23
-
Columbus United FC
USA - NPSL: West Region: Southwest Conference: Playoffs
03:00
Las Vegas Legends FC
-
FC Arizona
USA - USL W-League: Play-off
05:00
North Carolina Courage U23
-
Tennessee SC Women
06:00
Detroit City FC Women
-
Colorado Storm
Zimbabwe - Premier Soccer League
20:00
Chegutu Pirates
-
FC Platinum
20:00
Chicken Inn FC
-
CAPS United
20:00
Dynamos
-
Highlanders
20:00
Tel One FC
-
ZPC Kariba

ตารางคะแนนฟุตบอลลีก

Premier League
PGDPTS
1Bournemouthเอเอฟซี บอร์นมัธ000
2Arsenalอาร์เซนอล000
3Aston Villaแอสตัน วิลลา000
4Brentfordเบรนท์ฟอร์ด000
5Brightonไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน000
6Chelseaเชลซี000
7Crystal Palaceคริสตัล พาเลซ000
8Evertonเอฟเวอร์ตัน000
9Fulhamฟูลัม000
10Ipswich Townอิปสวิช ทาวน์000
11Leicester Cityเลสเตอร์ ซิตี000
12Liverpoolลิเวอร์พูล000
13Manchester Cityแมนเชสเตอร์ ซิตี000
14Manchester Unitedแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด000
15Newcastle Unitedนิวคาสเซิล ยูไนเต็ด000
16Nottingham Forestนอตทิงแฮม ฟอเรสต์000
17Southamptonเซาแทมป์ตัน000
18Tottenham Hotspurทอตนัม ฮอตสเปอร์000
19West Ham Unitedเวสต์แฮม ยูไนเต็ด000
20Wolvesวุลเวอร์แฮมป์ตัน วอนเดอเรอส์000