THAISCORE88 ผลบอลสด ผลบอลย้อนหลัง ผลการแข่งขัน โปรแกรมการแข่งขัน โปรแกรมเตะ ตารางคะแนน ทุกลีกดัง พรีเมียร์ลีก ลาลีก้า สเปน บุนเดสลีก้า เยอรมัน เซเรียอา อิตาลี ลีกเอิง ฝรั่งเศส ไทยลีก อัพเดทล่าสุด ทันทุกเหตุการณ์

18 กุมภาพันธ์
FT
โบคุ่ม
3 - 2
บาเยิร์น มิวนิค
FT
ไฟร์บวร์ก
3 - 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไลป์ซิก
2 - 0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
17 กุมภาพันธ์
FT
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
ไมนซ์
1 - 0
เอาก์สบวร์ก
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
0 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
ไฮเดนไฮม์
1 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
ดาร์มสตัดท์
1 - 2
ชตุทท์การ์ท
FT
เอฟซี โคโลญจน์
0 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน
11 กุมภาพันธ์
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
1 - 1
เอฟซี โคโลญจน์
FT
ชตุทท์การ์ท
3 - 1
ไมนซ์
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
3 - 0
บาเยิร์น มิวนิค
10 กุมภาพันธ์
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 2
ไฮเดนไฮม์
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 0
โวล์ฟสบวร์ก
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 1
โบคุ่ม
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0 - 0
ดาร์มสตัดท์
FT
เอาก์สบวร์ก
2 - 2
ไลป์ซิก
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
3 - 0
ไฟร์บวร์ก
8 กุมภาพันธ์
FT
ไมนซ์
1 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
4 กุมภาพันธ์
FT
ไลป์ซิก
2 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 2
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
เอฟซี โคโลญจน์
2 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
3 กุมภาพันธ์
FT
ไมนซ์
0 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
ไฟร์บวร์ก
1 - 3
ชตุทท์การ์ท
FT
ดาร์มสตัดท์
0 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
โบคุ่ม
1 - 1
เอาก์สบวร์ก
FT
บาเยิร์น มิวนิค
3 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
ไฮเดนไฮม์
0 - 0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
28 มกราคม
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
3 - 1
โบคุ่ม
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 0
ดาร์มสตัดท์
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
0 - 0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
27 มกราคม
FT
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 1
เอฟซี โคโลญจน์
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
3 - 1
ไฟร์บวร์ก
FT
ชตุทท์การ์ท
5 - 2
ไลป์ซิก
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
1 - 1
ไฮเดนไฮม์
FT
เอาก์สบวร์ก
2 - 3
บาเยิร์น มิวนิค
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 0
ไมนซ์
25 มกราคม
FT
บาเยิร์น มิวนิค
1 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21 มกราคม
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
1 - 2
เอาก์สบวร์ก
FT
บาเยิร์น มิวนิค
0 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
ไลป์ซิก
2 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20 มกราคม
FT
ไฟร์บวร์ก
3 - 2
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
ไฮเดนไฮม์
1 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
FT
เอฟซี โคโลญจน์
0 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
ดาร์มสตัดท์
2 - 2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
โบคุ่ม
1 - 0
ชตุทท์การ์ท
14 มกราคม
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
3 - 1
ชตุทท์การ์ท
FT
โบคุ่ม
1 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
ดาร์มสตัดท์
0 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
13 มกราคม
FT
ไลป์ซิก
0 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไมนซ์
1 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
FT
ไฟร์บวร์ก
0 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
เอฟซี โคโลญจน์
1 - 1
ไฮเดนไฮม์
FT
เอาก์สบวร์ก
0 - 1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
บาเยิร์น มิวนิค
3 - 0
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
21 ธันวาคม
FT
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 2
บาเยิร์น มิวนิค
FT
ชตุทท์การ์ท
3 - 0
เอาก์สบวร์ก
FT
ไฮเดนไฮม์
3 - 2
ไฟร์บวร์ก
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
4 - 0
โบคุ่ม
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
2 - 0
เอฟซี โคโลญจน์
20 ธันวาคม
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
3 - 3
ดาร์มสตัดท์
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
1 - 1
ไมนซ์
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 1
ไลป์ซิก
18 ธันวาคม
FT
บาเยิร์น มิวนิค
3 - 0
ชตุทท์การ์ท
17 ธันวาคม
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
3 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไฟร์บวร์ก
2 - 0
เอฟซี โคโลญจน์
FT
ไลป์ซิก
3 - 1
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
16 ธันวาคม
FT
ไมนซ์
0 - 1
ไฮเดนไฮม์
FT
ดาร์มสตัดท์
0 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
FT
โบคุ่ม
3 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
เอาก์สบวร์ก
1 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน
10 ธันวาคม
FT
เอฟซี โคโลญจน์
0 - 0
ไมนซ์
FT
ชตุทท์การ์ท
1 - 1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
2 - 3
ไลป์ซิก
9 ธันวาคม
FT
โวล์ฟสบวร์ก
0 - 1
ไฟร์บวร์ก
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 0
เอาก์สบวร์ก
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
3 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
ไฮเดนไฮม์
3 - 2
ดาร์มสตัดท์
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
5 - 1
บาเยิร์น มิวนิค
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
3 - 1
โบคุ่ม
4 ธันวาคม
FT
เอาก์สบวร์ก
2 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
3 ธันวาคม
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
1 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
ไมนซ์
0 - 1
ไฟร์บวร์ก
FT
ชตุทท์การ์ท
2 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 ธันวาคม
FT
ไลป์ซิก
2 - 1
ไฮเดนไฮม์
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 1
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
โบคุ่ม
3 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
FT
ดาร์มสตัดท์
0 - 1
เอฟซี โคโลญจน์
26 พฤศจิกายน
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
1 - 1
ไมนซ์
FT
ไฮเดนไฮม์
0 - 0
โบคุ่ม
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 2
ชตุทท์การ์ท
25 พฤศจิกายน
FT
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 1
ไลป์ซิก
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
0 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 1
เอาก์สบวร์ก
FT
ไฟร์บวร์ก
1 - 1
ดาร์มสตัดท์
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4 - 2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
เอฟซี โคโลญจน์
0 - 1
บาเยิร์น มิวนิค
13 พฤศจิกายน
FT
ไลป์ซิก
3 - 1
ไฟร์บวร์ก
12 พฤศจิกายน
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
4 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
โบคุ่ม
1 - 1
เอฟซี โคโลญจน์
11 พฤศจิกายน
FT
ชตุทท์การ์ท
2 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
ดาร์มสตัดท์
0 - 0
ไมนซ์
FT
บาเยิร์น มิวนิค
4 - 2
ไฮเดนไฮม์
FT
เอาก์สบวร์ก
1 - 1
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
4 - 0
โวล์ฟสบวร์ก
5 พฤศจิกายน
FT
ไฮเดนไฮม์
2 - 0
ชตุทท์การ์ท
FT
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
0 - 4
บาเยิร์น มิวนิค
4 พฤศจิกายน
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
0 - 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไมนซ์
2 - 0
ไลป์ซิก
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
2 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
ไฟร์บวร์ก
3 - 3
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
เอฟซี โคโลญจน์
1 - 1
เอาก์สบวร์ก
FT
ดาร์มสตัดท์
1 - 2
โบคุ่ม
29 ตุลาคม
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
2 - 1
ไฟร์บวร์ก
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
3 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
28 ตุลาคม
FT
ไลป์ซิก
6 - 0
เอฟซี โคโลญจน์
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
ชตุทท์การ์ท
2 - 3
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 1
ไฮเดนไฮม์
FT
บาเยิร์น มิวนิค
8 - 0
ดาร์มสตัดท์
FT
เอาก์สบวร์ก
3 - 2
โวล์ฟสบวร์ก
FT
โบคุ่ม
2 - 2
ไมนซ์
22 ตุลาคม
FT
ไฮเดนไฮม์
2 - 5
เอาก์สบวร์ก
FT
เอฟซี โคโลญจน์
3 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21 ตุลาคม
FT
ไมนซ์
1 - 3
บาเยิร์น มิวนิค
FT
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
0 - 3
ชตุทท์การ์ท
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
1 - 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไฟร์บวร์ก
2 - 1
โบคุ่ม
FT
ดาร์มสตัดท์
1 - 3
ไลป์ซิก
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
1 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน
9 ตุลาคม
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 0
ไฮเดนไฮม์
8 ตุลาคม
FT
บาเยิร์น มิวนิค
3 - 0
ไฟร์บวร์ก
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
3 - 0
เอฟซี โคโลญจน์
7 ตุลาคม
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 3
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
ชตุทท์การ์ท
3 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
FT
ไลป์ซิก
0 - 0
โบคุ่ม
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4 - 2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
เอาก์สบวร์ก
1 - 2
ดาร์มสตัดท์
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 2
ไมนซ์
1 ตุลาคม
FT
ไฟร์บวร์ก
2 - 0
เอาก์สบวร์ก
FT
ดาร์มสตัดท์
4 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน
30 กันยายน
FT
ไลป์ซิก
2 - 2
บาเยิร์น มิวนิค
FT
โบคุ่ม
1 - 3
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
ไมนซ์
0 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
ไฮเดนไฮม์
1 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
เอฟซี โคโลญจน์
0 - 2
ชตุทท์การ์ท
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
1 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
24 กันยายน
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
0 - 0
ไฟร์บวร์ก
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
4 - 1
ไฮเดนไฮม์
23 กันยายน
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 1
เอฟซี โคโลญจน์
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
0 - 2
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0 - 1
ไลป์ซิก
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
1 - 0
โวล์ฟสบวร์ก
FT
บาเยิร์น มิวนิค
7 - 0
โบคุ่ม
FT
เอาก์สบวร์ก
2 - 1
ไมนซ์
FT
ชตุทท์การ์ท
3 - 1
ดาร์มสตัดท์
17 กันยายน
FT
ดาร์มสตัดท์
3 - 3
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
ไฮเดนไฮม์
4 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน
16 กันยายน
FT
โบคุ่ม
1 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
ไลป์ซิก
3 - 0
เอาก์สบวร์ก
FT
ไมนซ์
1 - 3
ชตุทท์การ์ท
FT
ไฟร์บวร์ก
2 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
เอฟซี โคโลญจน์
1 - 3
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
บาเยิร์น มิวนิค
2 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
3 กันยายน
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
0 - 3
ไลป์ซิก
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 1
เอฟซี โคโลญจน์
2 กันยายน
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
1 - 2
บาเยิร์น มิวนิค
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
4 - 0
ไมนซ์
FT
ชตุทท์การ์ท
5 - 0
ไฟร์บวร์ก
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
3 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
5 - 1
ดาร์มสตัดท์
FT
เอาก์สบวร์ก
2 - 2
โบคุ่ม
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
2 - 2
ไฮเดนไฮม์
27 สิงหาคม
FT
บาเยิร์น มิวนิค
3 - 1
เอาก์สบวร์ก
FT
ไมนซ์
1 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
26 สิงหาคม
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
ไฟร์บวร์ก
1 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
ไฮเดนไฮม์
2 - 3
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
FT
เอฟซี โคโลญจน์
1 - 2
โวล์ฟสบวร์ก
FT
ดาร์มสตัดท์
1 - 4
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
โบคุ่ม
1 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
ไลป์ซิก
5 - 1
ชตุทท์การ์ท
20 สิงหาคม
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 0
ดาร์มสตัดท์
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
4 - 1
ไมนซ์
19 สิงหาคม
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
1 - 0
เอฟซี โคโลญจน์
FT
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 0
ไฮเดนไฮม์
FT
ชตุทท์การ์ท
5 - 0
โบคุ่ม
FT
1899 โฮฟเฟ่นไฮม์
1 - 2
ไฟร์บวร์ก
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
3 - 2
ไลป์ซิก
FT
เอาก์สบวร์ก
4 - 4
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
0 - 4
บาเยิร์น มิวนิค